IMCE (8.x-1.6) - en to fil translation catalogue (12 entries)

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Date
fil: Petsa

en: Name
fil: Pangalan

en: Path
fil: Landas

en: Configuration
fil: Pagsasa-ayos

en: The changes have been saved.
fil: Ang mga pagbabago ay napangalagaan.

en: Permissions
fil: Mga pahintulot

en: Only files with the following extensions are allowed: %files-allowed.
fil: Tanging ang mga file na may mga sumusunod na karugtong ang pinahihintulutan: %files-allowed.

en: 1 byte | @count bytes
fil[0]: 1 byte
fil[1]: @count byte
