Imotilux (2.0.1) - en to cy translation catalogue (38 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Title
cy: Pennawd

en: Delete
cy: Dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: List
cy: Rhestr

en: Remove
cy: Symud

en: On
cy: Ymlaen

en: Edit
cy: Golygu

en: - None -
cy: - Dim -

en: Weight
cy: Pwysau

en: Parent
cy: Rhiant

en: Pages at a given level are ordered first by weight and then by title.
cy: Mae tudalennau ar lefel galw yn cael eu archebu'n gyntaf drwy bwysau ac yna drwy bennawd.

en: Depth
cy: Dyfnder

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Go to previous page
cy: Ewch i'r dudalen flaenorol

en: Go to parent page
cy: Ewch i dudalen rhiant

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: Outline
cy: Amlinell

en: View
cy: Gweld

en: Parent item
cy: Eitem rhiant

en: Add child page
cy: Ychwanegu tudalen plant

en: Printer-friendly version
cy: Fersiwn sy'n gyfeillgar wrth argraffu

en: Remove from outline
cy: Symud o'r amlinelliad

en: Unknown export format.
cy: Fformat allfudo anhysbys.

en: Block
cy: Bloc

en: Page
cy: Tudalen

en: Off
cy: I ffwrdd

en: Custom
cy: Addasu

en: Promoted to front page
cy: Hyrwyddo i dudalen blaen

en: Mode
cy: Modd

en: Up
cy: I fyny

en: Navigation
cy: Mordwyo

en: Menus
cy: Dewislenni

en: Collaboration
cy: Cydweithio

en: Title changed from %original to %current.
cy: Pennawd wedi newid o %original i %current.

en: No changes were made
cy: Dim newidiadau wedi ei wneud

en: %title may be added to hierarchy again using the Outline tab.
cy: Gall %title ei ychwanegu i'r hierarchaeth eto gan ddefnyddio'r tab Amlinelliad.

en: Show block on all pages
cy: Dangos y bloc ar bob tudalen
