Imotilux (2.0.2) - en to ta translation catalogue (38 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Edit
ta: மாற்று

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Weight
ta: எடை

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Pages at a given level are ordered first by weight and then by title.
ta: கொடுக்கப்பட்ட வரிசையில் பக்கங்கள் எடை கொண்டும் அடுத்து தலைப்பு கொண்டும் வரிசை படுத்தப்படும்.

en: Depth
ta: ஆழம்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to parent page
ta: முதன்மைப் பக்கத்திற்கு செல்க

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Outline
ta: வரையறை

en: View
ta: பார்

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Parent item
ta: பெற்றோர் பொருள்

en: Add child page
ta: துணைப்பக்கங்களைச் சேர்க்க

en: Printer-friendly version
ta: அச்சிடுவதற்கு ஏற்ற பதிப்பு

en: Remove from outline
ta: பொருளடக்கத்திலிருந்து நீக்கவும்

en: Unknown export format.
ta: ஏற்றுமதிக்கான வடிவம் தெரியவில்லை

en: Block
ta: பெட்டி

en: Page
ta: பக்கம்

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Mode
ta: முறை

en: Up
ta: மேல்

en: Navigation
ta: வழிநடத்தல் தொடுப்பு

en: Menus
ta: பட்டிகள்

en: About
ta: பற்றி

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது

en: Collaboration
ta: ஒத்துழைப்பு

en: Title changed from %original to %current.
ta: தலைப்பு %original லிருந்து %current க்கு மாற்றப்பட்டுவிட்டது.

en: No changes were made
ta: எவ்வித மாறுதலும் செய்யப்படவில்லை

en: Show block on all pages
ta: தொகுப்பினை அனைத்து பக்கங்களிலும் காண்பிக்க

en: Weight for @title
ta: @title ன் எடை
