Important Information Block (8.x-1.2) - en to fil translation catalogue (11 entries)

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Name
fil: Pangalan

en: View
fil: Tingnan

en: Created
fil: Inilikha

en: Configuration
fil: Pagsasa-ayos

en: published
fil: nailathala

en: Create new revision
fil: Lumikha ng bagong bersyon

en: not published
fil: hindi nailathala
