Impression (8.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (17 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Language
ta: மொழி

en: Action
ta: செயல்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: View
ta: பார்

en: User
ta: பயனர்

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: 1 year
ta: 1 வருடம்

en: Domain
ta: இணையகளம்

en: Other
ta: மற்றவை

en: Created date
ta: உருவாக்கப்பட்டது தேதி

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: @type: deleted %title.
ta: @type:  %title நீக்கப்பட்டது.

en: 1 month
ta: 1 மாதம்

en: Language code
ta: மொழி குறிமுறை
