Invoicing Mexican Sales (1.0.0-alpha3) - en to fil translation catalogue (12 entries)

en: Status
fil: Kalagayan

en: Type
fil: Uri

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Date
fil: Petsa

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: Save
fil: Pangalagaan

en: You are not authorized to access this page.
fil: Ikaw ay hindi awtorisadong magpunta sa pahinang ito.

en: Access denied
fil: Tinaggihan ang pagpunta dito

en: Filter
fil: Salain

en: An error has occurred.
fil: May maling naganap.
