Invoicing Mexican Sales (1.0.0-alpha3) - en to ml translation catalogue (14 entries)

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Type
ml: തരം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: You are not authorized to access this page.
ml: താങ്കള്‍ക്ക് ഈ താളിലേക്ക് പ്രവേശനാനുമതി ഇല്ല.

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: Access denied
ml: പ്രവേശനാനുമതി നിഷേധിച്ചിരിക്കുന്നു

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: Details
ml: വിശദാംശങ്ങൾ

en: An error has occurred.
ml: ഒരു പ്രശ്നം സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നു.
