Inactive Users (1.0.4) - en to ta translation catalogue (7 entries)

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Send email
ta: மின்னஞ்சல் அனுப்பு

en: Action
ta: செயல்

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Never
ta: இல்லை

en: Last login
ta: கடைசியாக நுழைந்தது

en: Users
ta: பயனாளர்கள்
