IndieWeb (8.x-1.0-rc1) - en to vi translation catalogue (101 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: enabled
vi: bật

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Content
vi: Nội dung

en: Private
vi: Riêng tư

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: Replies
vi: Phản hồi

en: yes
vi: có

en: disabled
vi: tắt

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Enable
vi: Bật

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Articles
vi: Bài viết

en: Comments
vi: Bình luận

en: Action
vi: Thao tác

en: Login
vi: Đăng nhập

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Feed
vi: Nguồn tin

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: View
vi: Xem

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Node type
vi: Kiểu node

en: Number of items
vi: Số mục

en: Notes
vi: Ghi chú

en: Update interval
vi: Tần suất cập nhật

en: Timestamp
vi: Nhãn thời gian

en: ID
vi: Mã

en: no
vi: không

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Active
vi: Hoạt động

en: Access denied
vi: Truy cập bị từ chối

en: Page
vi: Trang

en: Always
vi: Luôn luôn

en: Never
vi: Không bao giờ

en: Published
vi: Đã công bố

en: Vocabulary
vi: Từ vựng

en: Last access
vi: Lần truy cập cuối

en: Content field
vi: Trường dữ liệu nội dung

en: Photos
vi: Ảnh

en: Items
vi: Hàng hóa

en: Next update
vi: Cập nhật tiếp theo

en: %time left
vi: còn %time

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Send
vi: Gửi

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Code
vi: Mã

en: General
vi: Tổng quát

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Other
vi: Khác

en: Class
vi: Lớp

en: Handler
vi: Bộ quản lý

en: Expires
vi: Hết hạn

en: Revoke
vi: Hủy bỏ

en: Property
vi: Thuộc tính

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Sources
vi: Nguồn

en: Source
vi: Nguồn

en: Limit
vi: Giới hạn

en: Date field
vi: Trường dữ liệu ngày tháng

en: Moderated
vi: Kiểm duyệt

en: Expire
vi: Hết hạn

en: Bookmark
vi: Liên kết lưu

en: Info
vi: Thông tin

en: on
vi: vào

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Received
vi: Đã nhận được

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Language code
vi: Mã ngôn ngữ

en: Reply
vi: Phản hồi

en: Page not found
vi: Không tìm thấy trang

en: The directory %directory does not exist.
vi: Thư mục %directory không tồn tại.

en: Read
vi: Đọc

en: Sending
vi: Gửi thư

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Data
vi: Dữ liệu

en: Public key
vi: Khóa công khai

en: Revoked
vi: Bị hủy bỏ

en: RSVP
vi: Vui lòng hồi âm

en: Private key
vi: Khóa bí mật

en: Created by
vi: Tác giả:

en: Videos
vi: Phim

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Update items
vi: Cập nhật các phần tử

en: No items found
vi: Không tìm thấy

en: Receiving
vi: Nhận Thư

en: Deleted @count posts.
vi: Đã xóa @coun bài viết.

en: Are you sure you want to delete this item? | Are you sure you want to delete these items?
vi[0]: Bạn có chắc muốn xoá mục này không?

en: Weight for @title
vi: Độ nặng cho @title

en: Hash
vi: Mã hóa băm

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
