IndieWeb (8.x-1.10) - en to ta translation catalogue (85 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Private
ta: தனிப்பட்ட

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Replies
ta: பதில்கள்

en: yes
ta: ஆம்

en: disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Cancel
ta: விலகு

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Articles
ta: கட்டுரைகள்

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Action
ta: செயல்

en: Login
ta: உள் நுழை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Reset
ta: மீளமை

en: Weight
ta: எடை

en: Category
ta: பிரிவு

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Feed
ta: புகட்டல்

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: View
ta: பார்

en: Path
ta: பாதை

en: Update interval
ta: புதுப்பித்தல் இடைவெளி

en: Timestamp
ta: நேரமுத்திரை

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: no
ta: இல்லை

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Access denied
ta: அனுமதி மறுக்கப்படுகிறது

en: Page
ta: பக்கம்

en: Not found
ta: காணக்கிடைக்கவில்லை

en: Url
ta: முகவரி

en: Never
ta: இல்லை

en: Feed title
ta: புகட்டல் தலைப்பு

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Vocabulary
ta: சொற்றொகுதி

en: Last access
ta: கடைசி அனுகல்

en: Items
ta: உருப்படிகள்

en: Last update
ta: கடைசி மாற்றம்

en: Next update
ta: அடுத்த புதுப்பித்தல்

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Send
ta: அனுப்புக

en: Code
ta: நிரல்

en: General
ta: பொது

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Other
ta: மற்றவை

en: Cache
ta: பதுக்ககம்

en: Ascending
ta: ஏறுமுகமான

en: Descending
ta: இறங்குமுகமான

en: Expose
ta: வெளிப்படுத்து

en: Property
ta: பண்பு

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Sources
ta: மூலங்கள்

en: Source
ta: மூலம்

en: Limit
ta: எல்லை

en: Info
ta: தகவல்

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Language code
ta: மொழி குறிமுறை

en: Reply
ta: மறுமொழி

en: Page not found
ta: பக்கம் கிடைக்கவில்லை

en: The directory %directory does not exist.
ta: %directory  என்ற அடைவு காணப்படவில்லை

en: Data
ta: தரவு

en: Delete contact
ta: தொடர்பினை நீக்க

en: Sort direction
ta: வரிசை திசை

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Update items
ta: உருப்படிகளைப் புதுப்பிக்க

en: Posted on
ta: வெளியிட்ட நாள்

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Text format
ta: உரை வடிவம்

en: Are you sure you want to delete this item? | Are you sure you want to delete these items?
ta[0]: இப்பொருளை அழிப்பதில் உறுதியாக உள்ளீர்களா?
ta[1]: இப்பொருட்களை அழிப்பதில் உறுதியாக உள்ளீர்களா?

en: Entity ID
ta: உருப்படி குறி

en: Weight for @title
ta: @title ன் எடை

en: imminently
ta: அதிகம்
