IndieWeb (8.x-1.24) - en to ta translation catalogue (33 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Replies
ta: பதில்கள்

en: disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Comments
ta: குறிப்புரைகள்

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: Weight
ta: நிறை

en: Category
ta: வகை

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: View
ta: நோக்குக

en: Path
ta: பா​தை

en: Update interval
ta: இற்றைப்படுத்தல் இடைவெளி

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: Active
ta: இயங்கும்

en: Access denied
ta: அணுகல் மறுக்கப்பட்டது

en: Page
ta: பக்கம்

en: Published
ta: பிரசுரிக்கப்பட்டது

en: Items
ta: உருப்படிகள்

en: Last update
ta: இறுதி இற்றைப்படுத்தல்

en: Next update
ta: அடுத்த இற்றைப்படுத்தல்

en: Sources
ta: மூலங்கள்

en: Page not found
ta: பக்கம் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை

en: The directory %directory does not exist.
ta: %directory என்ற அடைவு காணப்படவில்லை.

en: Update items
ta: உருப்படிகளை இற்​றைப்படுத்துக
