IndieWeb (8.x-1.26) - en to cy translation catalogue (64 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Status
cy: Statws

en: Delete
cy: Dileu

en: Content
cy: Cynnwys

en: Type
cy: Math

en: Author
cy: Awdur

en: Replies
cy: Atebion

en: yes
cy: ie

en: disabled
cy: analluog

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Enable
cy: Galluogi

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Comments
cy: Sylwadau

en: Login
cy: Mewngofnodi

en: Edit
cy: Golygu

en: Weight
cy: Pwysau

en: Category
cy: Categori

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Feed
cy: Porth

en: Name
cy: Enw

en: Save
cy: Cadw

en: View
cy: Gweld

en: Path
cy: Llwybr

en: Node type
cy: Math o nod

en: Update interval
cy: Diweddaru cyfwng

en: Timestamp
cy: Amsernod

en: Contact
cy: Cyswllt

en: no
cy: na

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Active
cy: Gweithredol

en: Access denied
cy: Mynediad wedi ei wrthod

en: Never
cy: Byth

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Vocabulary
cy: Geirfa

en: Last access
cy: Mynediad diwethaf

en: Items
cy: Eitemau

en: Last update
cy: Diweddariad diwethaf

en: Next update
cy: Diweddariad nesaf

en: Authored by
cy: Wedi ei awduro gan

en: Send
cy: Anfon

en: Code
cy: côd

en: General
cy: Cyffredinol

en: Configuration
cy: Ffurfweddiad

en: Other
cy: Arall

en: Ascending
cy: Esgynnol

en: Descending
cy: Disgynnol

en: Expose
cy: Amlygu

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Sources
cy: Ffynonellau

en: Limit
cy: Terfyn

en: Date field
cy: Maes dyddiad

en: Moderated
cy: Wedi ei safoni

en: Language code
cy: Côd yr iaith

en: Reply
cy: Ateb

en: Page not found
cy: Methu darganfod y dudalen

en: Entity tag HTTP response header, used for validating cache.
cy: pennawd ymateb tag endid HTTP, defnyddir ar gyfer dilysu cuddstôr

en: When the feed was last modified, as a Unix timestamp.
cy: Pa bryd y cafod y porth ei addasu ddiwethaf, fel amsernod Unix.

en: Delete contact
cy: Dileu'r cyswllt

en: Public key
cy: Allwedd cyhoeddus

en: Private key
cy: Allwedd preifat

en: Generates an RSS feed from a view.
cy: Cynhyrchu porth RSS o welediad.

en: Update items
cy: Diweddaru eitemau

en: Text format
cy: Fformat testun
