IndieWeb (8.x-1.3) - en to ml translation catalogue (42 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: enabled
ml: പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കി

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Private
ml: സ്വകാര്യ

en: Type
ml: തരം

en: Author
ml: ലേഖകൻ

en: Replies
ml: മറുപടികൾ

en: yes
ml: അതെ

en: disabled
ml: അപ്രാപ്തമാക്കിയ

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Enable
ml: പ്രാപ്തമാക്കുക

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Articles
ml: ലേഖനങ്ങൾ

en: Comments
ml: അഭിപ്രായങ്ങൾ

en: Action
ml: പ്രവര്‍ത്തി

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Category
ml: വര്‍ഗ്ഗം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Feed
ml: ഫീഡ്

en: Name
ml: പേര്

en: Label
ml: അടയാളം

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: Path
ml: വഴി

en: Update interval
ml: പുതുക്കല്‍ ഇടവേള

en: Timestamp
ml: ടൈംസ്റ്റാമ്പ്

en: Active
ml: സജീവമായ

en: Access denied
ml: പ്രവേശനാനുമതി നിഷേധിച്ചിരിക്കുന്നു

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Authored by
ml: എഴുതിയത്

en: Code
ml: കോഡ്

en: Info
ml: വിവരം

en: Language code
ml: ഭാഷയുടെ കോഡ്

en: Page not found
ml: താള്‍ കണ്ടെത്തിയില്ല

en: The directory %directory does not exist.
ml: പ്രസ്തുത ഡയറക്റ്ററി %directory നിലവിലില്ല.

en: UUID
ml: യു യു ഐ ഡി
