IndieWeb (8.x-1.9) - en to fil translation catalogue (36 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: Replies
fil: Mga tugon

en: yes
fil: oo

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Comments
fil: Mga puna

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Weight
fil: Timbang

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: Save
fil: Pangalagaan

en: View
fil: Tingnan

en: Path
fil: Landas

en: Contact
fil: Pakikipag-ugnay

en: Created
fil: Inilikha

en: Active
fil: Aktibo

en: Access denied
fil: Tinaggihan ang pagpunta dito

en: Page
fil: Pahina

en: Published
fil: Inilathala

en: Items
fil: Mga bagay

en: Next update
fil: Susunod na pagbabago

en: Configuration
fil: Pagsasa-ayos

en: Sources
fil: Mga pinagmulan

en: Client
fil: Kliyente

en: Reply
fil: Tugon

en: Page not found
fil: Hindi natagpuan ang pahina

en: The directory %directory does not exist.
fil: Hindi pa nalilikha ang direktoryong %directory

en: Text format
fil: Format ng teksto
