Info banner (1.0.2) - en to ml translation catalogue (9 entries)

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Description
ml: വിവരണം

en: Advanced options
ml: ഉയര്‍ന്നതലത്തിലുള്ള ഐച്ഛികങ്ങള്‍

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Display settings
ml: ഡിസ്പ്ലേ ക്രമീകരണങ്ങൾ

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Region
ml: പ്രദേശം

en: Block
ml: ബ്ലോക്ക്

en: Info
ml: വിവരം
