Insha (3.0.0) - en to ta translation catalogue (19 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Help
ta: உதவி

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Messages
ta: செய்திகள்

en: Sidebar
ta: பக்கப்பட்டி

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Featured
ta: சிறப்பானவை

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Secondary menu
ta: இரண்டாம்தரப் பட்டி

en: Footer first column
ta: கீழ்ப்பகுதி முதற் பத்தி

en: Footer second column
ta: கீழ்ப்பகுதி இரண்டாம் பத்தி

en: Footer third column
ta: கீழ்ப்பகுதி மூன்றாம் பத்தி

en: Footer fourth column
ta: கீழ்ப்பகுதி நான்காம் பத்தி

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: Site header
ta: தள தலையங்கம்
