Instagram sync (1.1.3) - en to ta translation catalogue (13 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Type
ta: வகை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: View
ta: பார்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Global settings
ta: தளமுழுமைக்குமான அமைவுகள்

en: Authored on
ta: எழுதப்பட்டது

en: Caption
ta: தலைப்பு

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது
