Instapage (3.1.0) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Save configuration
ta: அமைவடிவத்தை சேமிக்குக

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Path
ta: பா​தை

en: Page
ta: பக்கம்
