Instruckt (1.0.0-alpha1) - en to cy translation catalogue (7 entries)

en: Status
cy: Statws

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: View
cy: Gweld

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Comment
cy: Sylw

en: Screenshot
cy: Siot Sgrin

en: Not writable
cy: Ddim yn ysgrifenadwy
