Intercept (8.x-1.0-alpha20) - en to ta translation catalogue (111 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Status
ta: நிலை

en: Approve
ta: ஊர்ஜிதம் செய்

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Group
ta: குழுமம்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Audience
ta: பார்வையாளர்கள்

en: more
ta: மேலும்

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Action
ta: செயல்

en: On
ta: சரி

en: Requested
ta: கேட்கப்பட்டது

en: Item Name
ta: பொருளின் பெயர்

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: view
ta: பார்

en: Tag
ta: ஒட்டு

en: Advanced options
ta: மேம்பட்ட தெரிவுகள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Feed
ta: புகட்டல்

en: Name
ta: பெயர்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Save
ta: சேமி

en: True
ta: சரி

en: False
ta: தவறு

en: Time
ta: நேரம்

en: View
ta: பார்

en: Manage
ta: நிர்வகிக்கவும்

en: Keywords
ta: குறிச்சொற்கள்

en: User
ta: பயனர்

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: All
ta: எல்லா

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Page
ta: பக்கம்

en: Off
ta: இல்லை

en: From
ta: அனுப்புநர்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Location
ta: இடம்

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Revisions
ta: மறுபதிப்புகள்

en: User role
ta: பயனர் பங்கு

en: Vote
ta: வாக்கு

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Maximum
ta: அதிகஅளவு

en: Template
ta: முன் வடிவு

en: Profile
ta: சுயவிபரம்

en: Votes
ta: வாக்குகள்

en: Duration
ta: கால இடைவெளி

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Approved
ta: அங்கீகரிக்கப்பட்ட

en: Create new revision
ta: புதிய மறுபதிவை உருவாக்கு

en: Select list
ta: தெரிவு பட்டியல்

en: author
ta: ஆசிரியர்

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: People
ta: நபர்கள்

en: Blocked
ta: தடுக்கப்பட்டது

en: Results
ta: முடிவுகள்

en: Revisions for %title
ta: %title-க்கான மறுபதிப்புகள்

en: Revision
ta: மறுபதிப்பு

en: Permissions
ta: அனுமதிகள்

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Mapping
ta: பொருத்தல்

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
ta: %revision-date ந் சீராய்வினை உறுதியாக முன்நிலைக்கு மாற்ற விரும்புகிறீர்களா?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
ta: %revision-date இலிருந்தான சீராய்வுகளை உறுதியாக நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Featured
ta: சிறப்பானவை

en: Any
ta: ஏதும்

en: User Role
ta: பயனர் பாத்திரம்

en: Emails
ta: மின்னஞ்சல்கள்

en: About
ta: பற்றி

en: Embed
ta: உட்பொதி

en: Dates
ta: தேதிகள்

en: Autocomplete
ta: தானியங்கு நிரப்புதல்

en: Current user
ta: தற்போதைய பயனர்

en: Abbreviation
ta: சொற்சுருக்கம்

en: No user
ta: பயனர் இல்லை

en: Placeholder
ta: கொள்ளிடம்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Copy of the revision from %date.
ta: %date இலிருந்தான சீராய்வுகளை நகலெடுக்க

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Full content
ta: முழு உள்ளடக்கம்

en: No people available.
ta: எந்த நபரும் இல்லை.

en: Find and manage people interacting with your site.
ta: உங்கள் தளத்தில் தொடர்புகொள்ளும் மக்கள் கண்டுபிடிக்கவும் மற்றும் மேலாண்மை.

en: View mode
ta: பார்க்கும் முறை

en: Manage user accounts, roles, and permissions.
ta: பயனர் அங்கத்துவங்கள், பாத்திரங்கள் மற்றும் அனுமதிகளை நிர்வகி

en: Change handler
ta: மாற்றம் கையாளுதல்

en: Reference method
ta: குறிப்பு முறை

en: Name or email contains
ta: பெயர் அல்லது மின்னஞ்சல் கொண்டுள்ளது
