Intercept Base (8.x-1.0-alpha35) - en to fil translation catalogue (13 entries)

en: Status
fil: Kalagayan

en: Content
fil: Nilalaman

en: More
fil: marami pa

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: Help
fil: Tulong

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: Go to first page
fil: Mag-punta sa unang pahina

en: Go to last page
fil: Mag-punta sa huling pahina

en: Main navigation
fil: Pangunahing paglalayag

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin

en: Management
fil: Pamamahala
