Intercept Base (8.x-1.0-beta23) - en to ta translation catalogue (20 entries)

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Group
ta: குழுமம்

en: Remove
ta: நீக்கு

en: More
ta: மேலும்

en: File
ta: கோப்பு

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Help
ta: உதவி

en: Page
ta: பக்கம்

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Location
ta: இடம்

en: Next page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Go to first page
ta: முதல் பக்கம் செல்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: Text Formats
ta: எழுத்து வடிவங்கள்
