Intercept Profile (8.x-1.0-beta10) - en to cy translation catalogue (24 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Slideshow
cy: Sioe Sleidiau

en: Body
cy: Corff

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: Email address
cy: Cyfeiriad e-bost

en: Closed
cy: Ar gau

en: On
cy: Ymlaen

en: Yes
cy: Ie

en: No
cy: Na

en: Reset
cy: Ailosod

en: Picture
cy: Darlun

en: Page
cy: Tudalen

en: Off
cy: I ffwrdd

en: Header
cy: Pennawd

en: Promoted to front page
cy: Hyrwyddo i dudalen blaen

en: Phone
cy: ffôn

en: Address
cy: Cyfeiriad

en: User login
cy: Mewngofnod defnyddiwr

en: Phone number
cy: Rhif ffôn

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Alignment
cy: Aliniad

en: Apply
cy: Ceisio

en: Offset
cy: Ongli

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen
