IntlDate (1.0.1) - en to fil translation catalogue (5 entries)

en: Language
fil: Wika

en: Date
fil: Petsa

en: Name
fil: Pangalan

en: Time zone
fil: Sona ng oras

en: Add format
fil: Magdagdag nang format
