IntlDate (1.2.0) - en to ta translation catalogue (20 entries)

en: Language
ta: மொழி

en: Date
ta: தேதி

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Date format
ta: தேதி வடிவம்

en: Time zone
ta: நேரவட்டாரம்

en: Add format
ta: வடிவத்தை சேர்த்தல்

en: Save format
ta: வடிவத்தை சேமித்தல்

en: A unique machine-readable name. Can only contain lowercase letters, numbers, and underscores.
ta: இயந்திரத்தால்-படிக்கவல்ல தனித்தன்மையான பெயர். சிறியவகை எழுத்துகளும், எண்களும், அடிக்கோடுகளும் மட்டுமே கொண்டிருக்கலாம்.

en: Fallback date format
ta: மாற்று தேதி வடிவம்

en: HTML Date
ta: HTML தேதி

en: HTML Datetime
ta: HTML நாள்நேரம்

en: HTML Month
ta: HTML மாதம்

en: HTML Time
ta: HTML நேரம்

en: HTML Week
ta: HTML வாரம்

en: HTML Year
ta: HTML ஆண்டு

en: HTML Yearless date
ta: HTML வருடமில்லா தேதி

en: Default long date
ta: இயல்பு நிலை நீண்ட தேதி

en: Default medium date
ta: இயல்பு நிலை நடுத்தர தேதி

en: Default short date
ta: இயல்பு நிலை குறுகிய தேதி
