IP-based Determination of a Visitor's Country (8.x-1.4) - en to fil translation catalogue (6 entries)

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Update
fil: Gawing bago

en: You are not authorized to access this page.
fil: Ikaw ay hindi awtorisadong magpunta sa pahinang ito.

en: Access denied
fil: Tinaggihan ang pagpunta dito

en: IP Address
fil: Tirahang IP

en: Database updates
fil: Mga pagbabago ng database
