IP Info (1.2.0) - en to ta translation catalogue (26 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Message
ta: செய்தி

en: No log messages available.
ta: எந்தவொரு செயல்பாட்டுக் குறிப்புகளும் இல்லை.

en: Country
ta: நாடு

en: View
ta: பார்

en: History
ta: வரலாறு

en: Region
ta: பகுதி

en: User
ta: பயனர்

en: Error
ta: பிழை

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Location
ta: இடம்

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: N/A
ta: இல்

en: Notice
ta: கவனிப்பு

en: Info
ta: தகவல்

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Debug
ta: பிழையறிவு

en: Locked
ta: பூட்டப்பட்டது

en: About
ta: பற்றி

en: Emergency
ta: அவசரம்

en: Alert
ta: சமிக்சை

en: Critical
ta: சிக்கலான
