isi (8.x-1.0) - en to ta translation catalogue (5 entries)

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: On
ta: சரி

en: Off
ta: இல்லை

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Global settings
ta: தளமுழுமைக்குமான அமைவுகள்
