Islandora (2.17.0) - en to ta translation catalogue (49 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: yes
ta: ஆம்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: File
ta: கோப்பு

en: File path
ta: கோப்பின் பாதை

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: None
ta: இல்லை

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Weight
ta: எடை

en: Field
ta: புலம்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Default
ta: இயல்பான

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Format
ta: வடிவமைப்பு

en: Visible
ta: பார்க்கக்கூடிய

en: Display
ta: காட்சி

en: User
ta: பயனர்

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: file
ta: கோப்பு

en: no
ta: இல்லை

en: Node
ta: கணு

en: Create
ta: உருவாக்குக

en: Term ID
ta: சொல் குறியெண்

en: Advanced
ta: மேம்பட்ட

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Plain text
ta: எளிய உரை

en: node
ta: கணு

en: Hidden
ta: மறைந்தது

en: Source
ta: மூலம்

en: or
ta: அல்லது

en: Content Type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Index
ta: முகப்பட்டவணை

en: Grid
ta: கட்டம்

en: About
ta: பற்றி

en: and
ta: மற்றும்

en: pixels
ta: படவரைபுள்ளி

en: Queue
ta: வரிசை

en: Bundles
ta: கட்டுக்கள்

en: MIME type
ta: மைம் வகை

en: File system
ta: கோப்பு கட்டுமானம்

en: Upload destination
ta: தரவேற்ற சேருமிடம்
