Islandora (2.17.4) - en to vi translation catalogue (69 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Content
vi: Nội dung

en: yes
vi: có

en: List
vi: Danh sách

en: Actions
vi: Thao tác

en: File
vi: Tập tin

en: File path
vi: Đường dẫn tập tin

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: None
vi: Không có

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Field
vi: Trường

en: Label
vi: Nhãn

en: Default
vi: Mặc định

en: Update
vi: Cập nhật

en: Format
vi: Định dạng

en: Visible
vi: Hiện

en: Display
vi: Hiển thị

en: User
vi: Người dùng

en: Content type
vi: Kiểu nội dung

en: Files
vi: Các tập tin

en: file
vi: tập tin

en: no
vi: không

en: Create
vi: Tạo

en: All
vi: Tất cả

en: Page
vi: Trang

en: Term ID
vi: ID từ liệu

en: Advanced
vi: Cao cấp

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: Thumbnail
vi: Ảnh thu nhỏ

en: Media
vi: Phương tiện

en: Plain text
vi: Văn bản thuần

en: Model
vi: Mô hình

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Hidden
vi: Ẩn

en: Source
vi: Nguồn

en: Metadata
vi: Siêu dữ liệu

en: Apply
vi: Áp dụng

en: is
vi: là

en: Index
vi: Chỉ mục

en: Grid
vi: Lưới

en: Usage
vi: Sử dụng

en: Local
vi: Cục bộ

en: Additional arguments
vi: Các tham số cộng thêm

en: Offset
vi: Độ dịch

en: About
vi: Giới thiệu

en: and
vi: và

en: Namespace
vi: Miền tên

en: Advanced Search
vi: Tìm kiếm cấp cao

en: pixels
vi: điểm ảnh

en: Queue
vi: Hàng đợi

en: MIME type
vi: Loại MIME

en: File system
vi: Hệ thống tập tin

en: is not
vi: không phải

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Upload destination
vi: Đích tải lên

en: Select where the final files should be stored. Private file storage has significantly more overhead than public files, but allows restricted access to files within this field.
vi: Chọn đích lưu trữ tệp tin. Đích lưu trữ bảo mật không cho phép truy cập trực tiếp vào tệp tin, nhưng lại làm tiêu hao nhiều tài nguyên hệ thống hơn.

en: media
vi: phương tiện

en: Chapters
vi: Đoạn phim

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính

en: All Languages
vi: Tất cả ngôn ngữ
