Islandora Defaults (8.x-1.0) - en to fil translation catalogue (13 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Subject
fil: Paksa

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Date
fil: Petsa

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: All
fil: Lahat

en: Page
fil: Pahina

en: Menu link
fil: Kawing sa menu

en: Published
fil: Inilathala

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›
