Islandora Defaults (8.x-1.0) - en to cy translation catalogue (22 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Subject
cy: Testun

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: On
cy: Ymlaen

en: Date
cy: Dyddiad

en: Search
cy: Chwilio

en: Reset
cy: Ailosod

en: Teaser
cy: Rhagflas

en: All
cy: I gyd

en: Page
cy: Tudalen

en: Off
cy: I ffwrdd

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Promoted to front page
cy: Hyrwyddo i dudalen blaen

en: Sticky at top of lists
cy: Yn ludiog ar frig y rhestr

en: Authored by
cy: Wedi ei awduro gan

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Authored on
cy: Wedi ei awduro ar

en: ‹ previous
cy: < blaenorol

en: next ›
cy: nesaf >

en: Apply
cy: Ceisio

en: Offset
cy: Ongli

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen
