Islandora Defaults (8.x-1.0) - en to vi translation catalogue (31 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Description
vi: Mô tả

en: On
vi: Bật

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Teaser
vi: Bản tóm lược

en: All
vi: Tất cả

en: Page
vi: Trang

en: Off
vi: Tắt

en: Menu link
vi: Liên kết trên trình đơn

en: Published
vi: Đã công bố

en: Promoted to front page
vi: Đưa lên trang chủ

en: Sticky at top of lists
vi: Đưa lên đầu danh sách

en: URL alias
vi: URL ảo

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Model
vi: Mô hình

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Authored on
vi: Viết lúc

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Identifier
vi: Định danh

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
