Image Style Preview Image Manager (1.0.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (29 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Language
ta: மொழி

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Edit
ta: மாற்று

en: Weight
ta: எடை

en: Image
ta: படம்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Help
ta: உதவி

en: Default
ta: இயல்பான

en: View
ta: பார்

en: Revisions
ta: மறுபதிப்புகள்

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Authoring information
ta: எழுத்தாளர் தகவல்கள்

en: Authored on
ta: எழுதப்பட்டது

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: Revision
ta: மறுபதிப்பு

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -

en: Preview image
ta: பட முன்னோட்டம்

en: Upload destination
ta: தரவேற்ற சேருமிடம்

en: View mode
ta: பார்க்கும் முறை
