ImageX Blocks (1.1.2) - en to ta translation catalogue (34 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Next
ta: அடுத்து

en: Status
ta: நிலை

en: Prefix
ta: முன் ஒட்டு

en: Suffix
ta: பின் ஒட்டு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Size
ta: அளவு

en: Number
ta: எண்

en: Weight
ta: எடை

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: Required
ta: தேவை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Region
ta: பகுதி

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Field name
ta: புலப் பெயர்

en: Field type
ta: புல வகை

en: Widget type
ta: விட்ஜெட் வகை

en: Rows
ta: வரிசைகள்

en: Hidden
ta: மறைந்தது

en: Revision
ta: மறுபதிப்பு

en: Reversed
ta: நேர்மாறான

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு

en: Translatable
ta: மொழியாக்கம்

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Bundle
ta: பொதி

en: Placeholder
ta: கொள்ளிடம்

en: View mode
ta: பார்க்கும் முறை

en: Full HTML
ta: முழு HTML

en: Third party settings
ta: மூன்றாம் தரப்பு அமைப்புகள்
