ImageX Blocks (1.1.2) - en to vi translation catalogue (33 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Previous
vi: Trước

en: Next
vi: Tiếp

en: Status
vi: Trạng thái

en: Prefix
vi: Tiền tố

en: Suffix
vi: Hậu tố

en: Description
vi: Mô tả

en: Size
vi: Dung lượng

en: Links
vi: Các liên kết

en: Number
vi: Số

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Link
vi: Liên kết

en: Image
vi: Ảnh

en: Required
vi: Bắt buộc

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Label
vi: Nhãn

en: Region
vi: Vùng

en: ID
vi: Mã

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Field name
vi: Tên trường

en: Field type
vi: Kiểu trường

en: Widget type
vi: Loại widget

en: Rows
vi: Số dòng

en: Hidden
vi: Ẩn

en: Revision
vi: Bản duyệt

en: Default value
vi: Giá trị mặc định

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Paragraph
vi: Đoạn

en: Icon path
vi: Đường dẫn tới biểu tượng

en: View mode
vi: Chế độ hiển thị

en: Label display
vi: Hiện nhãn
