Izi Message (2.0.3) - en to te translation catalogue (5 entries)

en: User interface
te: వాడుకరి అంతరవర్తి

en: Basic settings
te: ప్రాథమిక అమరికలు

en: Error message
te: పొరపాటు సందేశం

en: Warning message
te: హెచ్చరిక సందేశం

en: Status message
te: స్థితి సందేశం
