Jammer (1.1.3) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Confirm
ta: உறுதிசெய்

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Priority
ta: முன்னுரிமை

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Comment
ta: கருத்து

en: Exception
ta: விதிவிலக்கு

en: About
ta: பற்றி
