Just Another Social Module (JASM) (3.2.0) - en to vi translation catalogue (15 entries)

en: Delete
vi: Xóa

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Link
vi: Liên kết

en: Name
vi: Tên

en: Theme
vi: Sắc thái

en: ID
vi: Mã

en: Inline
vi: Trên cùng dòng

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Sort order
vi: Thứ tự sắp xếp

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: Link text
vi: Văn bản dùng làm liên kết

en: About
vi: Giới thiệu

en: Light
vi: Nhẹ

en: Dark
vi: Sẫm màu
