jCarousel (8.x-4.0) - en to vi translation catalogue (23 entries)

en: User interface
vi: Giao diện người dùng

en: Content
vi: Nội dung

en: Disabled
vi: Tắt

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: File
vi: Tập tin

en: None
vi: Không có

en: Before
vi: Trước

en: After
vi: Sau

en: Vertical
vi: Dọc

en: Advanced
vi: Cao cấp

en: Both
vi: Cả hai

en: Last
vi: Cuối

en: seconds
vi: giây

en: First
vi: Đầu tiên

en: Circular
vi: Vòng tròn

en: Animation speed
vi: Tốc độ hoạt hình

en: Auto
vi: Tự động

en: Skin
vi: Giao diện cho trình soạn thảo

en: Scroll
vi: Cuộn

en: Create and modify styles for generating image modifications such as thumbnails.
vi: Tạo và sửa đổi kiểu dáng ảnh để tạo các ảnh qua xử lý, như hình thu nhỏ.

en: Link image to
vi: Liên kết ảnh tới

en: Nothing
vi: Không có gì
