JSON API Extras (8.x-1.0-rc2) - en to ta translation catalogue (21 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Resources
ta: வளங்கள்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Default
ta: இயல்பான

en: Format
ta: வடிவமைப்பு

en: Path
ta: பாதை

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Field name
ta: புலப் பெயர்

en: Entity
ta: உருப்படி

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: Alias
ta: மாற்றுவழி

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -

en: Path prefix
ta: வழி முன்னொட்டு

en: Web services
ta: வலை சேவைகள்

en: Bundle
ta: பொதி

en: No fields available.
ta: எப்புலங்களும் இல்லை.
