Jssor Slider (8.x-1.0-rc4) - en to vi translation catalogue (15 entries)

en: No
vi: Không

en: None
vi: Không có

en: Image
vi: Ảnh

en: Horizontal
vi: Ngang

en: Vertical
vi: Dọc

en: Always
vi: Luôn luôn

en: Never
vi: Không bao giờ

en: General
vi: Tổng quát

en: Both
vi: Cả hai

en: Rows
vi: Số dòng

en: Switch
vi: Chuyển

en: Fade
vi: Mờ

en: Slider
vi: Thanh trượt

en: Autoplay
vi: Tự động phát

en: Skin
vi: Giao diện cho trình soạn thảo
