Just Giving API (8.x-1.0) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Register
ta: பதிவு செய்

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Country
ta: நாடு

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Other
ta: மற்றவை

en: Maximum length
ta: அதிகபட்ச நீளம்

en: About
ta: பற்றி

en: Placeholder
ta: கொள்ளிடம்
