Kamihaya CMS (1.43.0) - en to ta translation catalogue (122 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Status
ta: நிலை

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: List
ta: பட்டியல்

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Read more
ta: மேலும் படி

en: more
ta: மேலும்

en: Quantity
ta: அளவு

en: On
ta: சரி

en: License
ta: உரிமம்

en: view
ta: பார்

en: File
ta: கோப்பு

en: Tag
ta: ஒட்டு

en: Reset
ta: மீளமை

en: None
ta: இல்லை

en: Country
ta: நாடு

en: Weight
ta: எடை

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: Center
ta: மையம்

en: Category
ta: பிரிவு

en: Name
ta: பெயர்

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Help
ta: உதவி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Top
ta: மேல்

en: Small
ta: சிறியது

en: Large
ta: பெரியது

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: Text
ta: உரை

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: file
ta: கோப்பு

en: Error
ta: பிழை

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Node
ta: கணு

en: Create
ta: உருவாக்குக

en: Horizontal
ta: கிடைநிலை

en: Vertical
ta: செங்குத்து

en: All
ta: எல்லா

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Block
ta: பெட்டி

en: Page
ta: பக்கம்

en: Bottom
ta: கீழ்

en: Logo
ta: இலட்சினை

en: PHP
ta: பிஎச்பி

en: Off
ta: இல்லை

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Score
ta: மதிப்பெண்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Nodes
ta: பதிவு

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Textfield
ta: உரைப்புலம்

en: Medium
ta: தகுந்த

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Unlimited
ta: வரம்பற்றது

en: Directory
ta: கோப்பகம்

en: Align
ta: சீரமை

en: Background color
ta: பின்புல நிறம்

en: Text color
ta: எழுத்தின் நிறம்

en: Color
ta: நிறம்

en: Operator
ta: வினைக்குறி

en: Position
ta: இடம்

en: Profile
ta: சுயவிபரம்

en: Close
ta: மூடு

en: Task
ta: செய்பணி

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Condition
ta: நிபந்தனை

en: Authored on
ta: எழுதப்பட்டது

en: Hidden
ta: மறைந்தது

en: Messages
ta: செய்திகள்

en: Second
ta: வினாடி

en: author
ta: ஆசிரியர்

en: Empty
ta: காலி

en: Greater than
ta: இற்கும் மேலான

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: People
ta: நபர்கள்

en: Read More
ta: மேலும் வாசிக்க

en: Style
ta: பாணி

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: New
ta: புதிய

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Next page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Go to first page
ta: முதல் பக்கம் செல்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்

en: Above
ta: மேலே

en: 1 minute
ta: 1 நிமிடம்

en: Editor
ta: பதிப்பாளர்

en: Source code
ta: மூலம் நிரல்

en: Telephone
ta: தொலைபேசி

en: Promote to front page
ta: முன்பக்கத்திற்கு உயர்த்துக

en: Or
ta: அல்லது

en: File download
ta: கோப்பு தரையிரக்கம்

en: color
ta: நிறம்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Compact
ta: அடக்கமான

en: Search form
ta: தேடல் படிவம்

en: Powered by Drupal
ta: ட்ரூபால் சக்தி கொடுக்கிறது

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Your virtual face or picture.
ta: உங்களது மெய்நிகர் முகம் அல்லது படம்

en: Sidebar first
ta: முதல் பக்கபட்டை

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Show as expanded
ta: விரிவானதாக காட்டு

en: Sidebar second
ta: இரண்டாம் பக்கபட்டை

en: Hide filter
ta: மறை வடிகட்டி

en: Full HTML
ta: முழு HTML

en: User account menu
ta: பயனர் கணக்கு பட்டி
