Kamihaya CMS (1.49.0) - en to ta translation catalogue (29 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Type
ta: வகை

en: List
ta: பட்டியல்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Language
ta: மொழி

en: more
ta: மேலும்

en: view
ta: நோக்குக

en: Weight
ta: நிறை

en: Category
ta: வகை

en: Go to previous page
ta: முந்தைய பக்கத்திற்கு செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கத்திற்கு செல்

en: Help
ta: உதவி

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: Error
ta: வழு

en: Node
ta: கணு

en: Block
ta: கட்டம்

en: Page
ta: பக்கம்

en: Promoted to front page
ta: முகப்பு பக்கத்திற்கு ஏற்றப்பட்டது

en: Unlimited
ta: வரையறையற்றது

en: Text color
ta: உரை நிறம்

en: Color
ta: நிறம்

en: Profile
ta: விபரக்கோவை

en: Go to first page
ta: தொடக்கப் பக்கத்திற்கு செல்க

en: Go to last page
ta: இறுதிப் பக்கத்திற்கு செல்க

en: File download
ta: கோப்பு பதிவிறக்கம்

en: color
ta: நிறம்
