Kamihaya CMS (1.54.0) - en to cy translation catalogue (100 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Title
cy: Pennawd

en: Body
cy: Corff

en: Status
cy: Statws

en: Content
cy: Cynnwys

en: Type
cy: Math

en: List
cy: Rhestr

en: Actions
cy: Gweithredoedd

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Remove
cy: Symud

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Language
cy: Iaith

en: Read more
cy: Darllen mwy

en: more
cy: mwy

en: On
cy: Ymlaen

en: view
cy: gweld

en: File
cy: Ffeil

en: Reset
cy: Ailosod

en: None
cy: Dim

en: Message
cy: Neges

en: Country
cy: Gwlad

en: Weight
cy: Pwysau

en: Link
cy: Dolen

en: Image
cy: Delwedd

en: Category
cy: Categori

en: Name
cy: Enw

en: Go to previous page
cy: Ewch i'r dudalen flaenorol

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: Help
cy: Cymorth

en: Default
cy: Diofyn

en: Small
cy: Bach

en: Large
cy: Mawr

en: Views
cy: Gwelediadau

en: Teaser
cy: Rhagflas

en: Text
cy: Testun

en: file
cy: ffeil

en: Error
cy: Gwall

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Node
cy: Nod

en: Create
cy: Creu

en: Horizontal
cy: Llorweddol

en: Vertical
cy: Fertigol

en: All
cy: I gyd

en: Page title
cy: Pennawd y dudalen

en: Block
cy: Bloc

en: Page
cy: Tudalen

en: Off
cy: I ffwrdd

en: Never
cy: Byth

en: Header
cy: Pennawd

en: Footer
cy: Troedyn

en: Score
cy: Sgôr

en: Filter
cy: Hidlydd

en: Promoted to front page
cy: Hyrwyddo i dudalen blaen

en: Width
cy: Lled

en: Height
cy: Uchder

en: Medium
cy: Canolig

en: Media
cy: Cyfryngau

en: Start Date
cy: Dyddiad cychwyn

en: Price
cy: Pris

en: Unlimited
cy: Diderfyn

en: Address
cy: Cyfeiriad

en: Company
cy: Cwmni

en: Start
cy: Dechrau

en: End
cy: Diwedd

en: Text color
cy: Lliw testun

en: Color
cy: Lliw

en: Last name
cy: Cyfenw

en: Operator
cy: Gweithredydd

en: Position
cy: Lleoliad

en: Profile
cy: Proffil

en: Close
cy: Yn agos

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Authored on
cy: Wedi ei awduro ar

en: Hidden
cy: Wedi cuddio

en: Limit
cy: Terfyn

en: Second
cy: Eiliad

en: Empty
cy: Gwag

en: Greater than
cy: Yn fwy na

en: People
cy: Pobl

en: Style
cy: Arddull

en: Cart
cy: Basged Siopa

en: Documents
cy: Dogfennau

en: by
cy: drwy

en: Apply
cy: Ceisio

en: Go to first page
cy: Ewch i'r dudalen gyntaf

en: Go to last page
cy: Ewch i'r dudalen olaf

en: Above
cy: Uwchben

en: parent
cy: rhiant

en: No title
cy: Dim pennawd

en: Offset
cy: Ongli

en: Promote to front page
cy: Hyrwyddo i dudalen blaen

en: File download
cy: Lawr lwytho ffeil

en: color
cy: lliw

en: And
cy: Ac

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: ‹‹
cy: <<

en: ››
cy: >>

en: Search form
cy: Ffurf chwiliad

en: Powered by Drupal
cy: Wedi ei bŵeru gan Drupal

en: Layout Settings
cy: Gosodiadau cynllun
