Kamihaya CMS (1.57.0) - en to ml translation catalogue (47 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Type
ml: തരം

en: List
ml: പട്ടിക

en: Actions
ml: പ്രവര്‍ത്തികള്‍

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Read more
ml: കൂടുതൽ വായിക്കുക

en: more
ml: കൂടുതൽ

en: On
ml: ഓൺ

en: License
ml: ലൈസൻസ്

en: view
ml: കാണുക

en: Major
ml: മേജർ

en: Tag
ml: ടാഗ്

en: None
ml: ഇല്ല

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: Country
ml: രാജ്യം

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Center
ml: കേന്ദ്രം

en: Category
ml: വര്‍ഗ്ഗം

en: Name
ml: പേര്

en: Go to previous page
ml: മുമ്പത്തെ താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Go to next page
ml: അടുത്ത താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Label
ml: അടയാളം

en: Help
ml: സഹായം

en: Text
ml: ടെക്സ്റ്റ്

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: Error
ml: പ്രശ്നം

en: Node
ml: നോഡ്

en: Block
ml: ബ്ലോക്ക്

en: Logo
ml: ലോഗോ

en: PHP
ml: പി.എച്ഛ്.പി

en: Medium
ml: മാദ്ധ്യമം

en: Unlimited
ml: അനിയന്ത്രിതം

en: Color
ml: നിറം

en: Condition
ml: അവസ്ഥ

en: Second
ml: സെക്കൻഡ്

en: People
ml: ആളുകള്‍

en: Go to first page
ml: ആദ്യ താളിലേക്ക് പോകുക

en: Go to last page
ml: അവസാനത്തെ താളിലേക്ക് പോകുക

en: UUID
ml: യു യു ഐ ഡി
