KnowledgeBase (8.x-1.0-beta2) - en to vi translation catalogue (26 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Group
vi: Nhóm

en: Description
vi: Mô tả

en: Action
vi: Thao tác

en: On
vi: Bật

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Text
vi: Văn bản

en: All
vi: Tất cả

en: Block
vi: Khối

en: Off
vi: Tắt

en: Roles
vi: Vai trò

en: Promoted to front page
vi: Đưa lên trang chủ

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Anonymous
vi: Ẩn danh

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Member
vi: Thành viên

en: Embed
vi: Nhúng

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
