Khalti (1.0.1) - en to ta translation catalogue (20 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Transaction date
ta: பரிவர்த்தனை நாள்

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Last updated
ta: கடைசியாக மாற்றப்பட்டது

en: Edit
ta: மாற்று

en: Reset
ta: மீளமை

en: Test
ta: சோதனை

en: Default
ta: இயல்பான

en: View
ta: பார்

en: User
ta: பயனர்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Mode
ta: முறை

en: Order
ta: வரிசை

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Language code
ta: மொழி குறிமுறை

en: About
ta: பற்றி

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »
