Khalti (1.0.1) - en to ta translation catalogue (7 entries)

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Last updated
ta: இறுதியாக இற்றைப்படுத்தப்பட்டது

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: View
ta: நோக்குக

en: User
ta: பயனாளர்
